Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay căn hộ 2PN2VS, 68m full đồ, tầng trung, thoáng mát chỉ 3,08 tỷ tại VHOCP. LH 0974878742

Ngày đăng: 13/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán gấp căn 2PN, 2WC DT 68m giá 3,08 tỷ tại KĐT Vinhomes Ocean Park Gia Lâm.

+ Diện tích: 68m.
+ Thiết kế căn góc: 2 phòng ngủ được hưởng trọn ánh sáng tự nhiên, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, ban công, lô gia...
+ Căn hộ đã có sổ đỏ chính chủ.
+ Giá bán: 3,08 tỷ. Full nội thất.

Tiện ích như 1 khu nghỉ dưỡng: Biển hồ, bể bơi miễn phí, đường dạo bộ, bãi cát trắng với máy tập gym miễn phí, BBQ ngoài bờ biển như thành phố Singapore thu nhỏ.
+ LH xem nhà: 0974 878 742

Xem thêm

Liên hệ:

097 487 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,08 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
45,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Phân khu The Sapphire 1 - Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
QV

Quý Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay căn hộ 2PN2VS, 68m full đồ, tầng trung, thoáng mát chỉ 3,08 tỷ tại VHOCP. LH 0974878742 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.