Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn 2n2wc the garden hill mỹ đình - sẵn sổ - 0876.246.886

Ngày đăng: 07/03/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán chung cư 2pn The Garden Hill tầng cao view thoáng
Địa chỉ: 99 Trần Bình, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm
Hướng cửa TN, ban công ĐB
Diện tích: 78.4m2
Sổ đỏ sở hữu lâu dài
Giá: 5.350 tỷ bao phí
LH ngay: 0876.246.886

Xem thêm

Liên hệ:

087 624 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,35 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
68,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Garden Hills, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TA

Tú Hoàng Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn 2n2wc the garden hill mỹ đình - sẵn sổ - 0876.246.886 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.