Tin đăng đã hết hạn.

em thu hồi gốc: 5.2 tỷ căn 3PN - DT 80.1m2, view hồ, toà B Masteri West Heights Tây Mỗ

Ngày đăng: 06/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tôi là chủ căn hộ 3 PN tại Masteri West Heights Tây Mỗ, Hà Nội cần bán gấp để sang nước ngoài định cư.
- Diện tích 80.1 m2.
- Ban công Đông Bắc.
- View hồ điều hoà.
- Giá: 5.2 tỷ.
Anh chị có nhu cầu liên hệ chủ nhà Ms Loan 0398334590.

Xem thêm

Liên hệ:

039 833 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

3 PN, 2 WC
80.1 m²
64,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri West Heights, P. Cầu Cốc, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MH

Ms Hạnh

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết em thu hồi gốc: 5.2 tỷ căn 3PN - DT 80.1m2, view hồ, toà B Masteri West Heights Tây Mỗ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.