Tin đăng đã hết hạn.

(Tin thật 100%) căn hộ 119m2 x 3PN có slot ô tô tại Golden Palace - Ban công Đông Nam - Giá cực mềm

Ngày đăng: 05/03/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Kính gửi quý anh chị em khách hàng một siêu phẩm căn hộ cực đẹp mà có giá rất mềm tại dự án chung cư cao cấp Golden Palace - Mễ Trì. Chủ nhà gửi tặng toàn bộ bộ sàn gỗ và nội thất cơ bản trị giá khoảng 200 triệu như hình cho khách. Khách mua chỉ việc xách vali tới ở luôn. Anh chị em mua nhà sắm ít nội thất đẹp long lanh.

- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

- Diện tích 119m2 (trên sổ và thông thủy). Thiết kế 3PN + 2WC + 1 phòng Khách và Bếp siêu rộng.

- Nhà có ban công hướng Đông Nam quanh năm mát mẻ. Nhà mặt tiền rộng nên tất cả các phòng đều có cửa sổ và ban công thoáng sáng. Căn hộ tầng trung (16 - 18) đẹp nhất tòa.

- Nhà có tiềm năng tăng giá ít nhất 300 - 500 triệu trong bối cảnh nhu cầu ở thực tăng cao hơn bao giờ hết, chưa kể đến việc nguồn cung còn rất ít.

- Rẻ hơn 20% các nhà đầy đủ nội thất trong cùng tòa.

- Nhà nằm trong dự án cao cấp nhất trong khu vực Mỹ Đình, nhắc đến ai cũng biết. Ngoài việc ở rất sướng ra còn tạo dựng được danh tiếng, sự đẳng cấp cũng như uy tín rất cao cho gia chủ và gia đình.

- Khách mua nhà về đầu tư thêm khoảng 200 triệu tiền nội thất là nhà đẹp long lanh, ở cực sướng.

- Khách mua để ở hoặc để đầu tư đều rất hợp lý vì đây là căn hộ có trục đẹp nhất duy nhất đang bán mà có giá lại rất tốt. Rất dễ dàng thanh khoản sau này khi có nhu cầu chuyển đổi lên phân khúc cao cấp hơn.

- Hàng xóm đều là những người nổi tiếng và chủ doanh nghiệp lớn cũng như thành viên cấp cao tại các tập đoàn danh giá như FPT, Thế giới di động và Vietcombank.

- Phí dịch vụ 8k/m, xe máy 50k/tháng, ô tô 1tr5/tháng.

Hiện đang có giá ưu đãi cho khách hàng thiện chí mua, sẽ điều chính giá trong thời gian tới.

- Giá trước 23/3: 8.05 tỷ (đã bao phí và sang tên) - giá vẫn có thương lượng thêm.
- Giá sau 23/3: 8.3 tỷ.

* Đặc biệt tặng thêm cho khách hàng mua nhà sớm nhất 1 chỉ vàng.

Liên hệ ngay cho em trước khi em bán xong: 0965 736 853 - Hoặc anh chị em có thể nhắn tin qua Zalo (hotline 24/7).

* Đơn vị chuyên phân phối số 1 Hà Nội về các sản phẩm chung cư trong cả thành phố. Đã tư vấn, tìm kiếm, kết nối và phục vụ trên 150 khách hàng tìm được căn hộ ưng ý - Trong đó có những khách hàng là chủ doanh nghiệp và thành viên cấp cao của các tập đoàn lớn như Vietcombank và Viglacera.

* Cam kết đăng tin thật 100%. Hoàn tiền 100 triệu nếu đăng thông tin sai sự thật.

Xem thêm

Liên hệ:

096 573 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

8,05 tỷ

3 PN, 2 WC
119 m²
67,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Golden Palace Mễ Trì, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HH

Hoàng Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Tin thật 100%) căn hộ 119m2 x 3PN có slot ô tô tại Golden Palace - Ban công Đông Nam - Giá cực mềm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.