Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư mặt đường Lưu Hữu Phước. Nhà rộng, thoáng đẹp

Ngày đăng: 05/02/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Tôi là chủ nhà bán căn hộ chung đường Lưu Hữu Phước.

- Là chung cư thương mại, sổ đỏ vĩnh viễn.
- Diện tích sổ: 83,5m2; 2 phòng ngủ, 2 nhà vs. Nhà rất thoáng, nắng khắp các phòng. Nhà tôi ở tại khu vực tâm điểm của các trường học và trung tâm ôn luyện nổi tiếng: Giáp cạnh trường Việt Úc, trường tiểu học Lê Quý Đôn, gần trường Đoàn Thị Điểm, cạnh trung tâm toán Marthexpress nổi tiếng,...

Nhà tầng đẹp, cây cối xung quanh nhà nhiều, rất thoáng, các phòng đều có ánh sáng, rất mát.
- Khuôn viên xung quanh đẹp, thoáng, là khu dân cư dân trí rất cao.
- Nhà có 2 ban công rất to và thoáng.
- Nhà đã sửa sang cẩn thận, mới, sạch, đẹp.
- Tôi để lại nội thất: 2 điều hoà, tủ bếp, tủ lạnh, bình nước nóng.

- Giá: 4,98 tỷ (có thương lượng).
- Liên hệ chính chủ 0989036523 - 0982816216.
- Hình ảnh thật của căn hộ.
(Miễn trung gian môi giới mọi hình thức).

Xem thêm

Liên hệ:

098 903 ****

Vị trí bản đồ

4,98 tỷ

2 PN, 2 WC
83.5 m²
59,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
An Lạc Mỹ Đình, Đ. Lưu Hữu Phước, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
CC

Chính Chủ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư mặt đường Lưu Hữu Phước. Nhà rộng, thoáng đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.