Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền tiêu tết bán gấp căn 156m full nội thất tại chung cư CT2 Xuân Phương Quốc Hội giá 6.8 tỷ

Ngày đăng: 24/01/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán trước tết căn góc 156m 4 ngủ full nội thất tại trung tâm quận Nam Từ Liêm giá chỉ còn nhỉnh 6 tỷ
Căn hộ thiết kế : căn góc thoáng mát với 2 mặt thoáng, 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh, 2 ban công view đẹp, thoáng mát.
Nội thất: full nội thất
Chung cư CT2 Xuân Phương Quốc Hội: Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện bởi các tuyến đường lớn như Trần Hữu Dực, Lê Đức Thọ, Nguyễn Cơ Thạch, Hàm Nghi, đường 32, Hồ Tùng Mậu, Xuân Thủy Cầu Giấy....
gầm sân vận động Mỹ Đình, công viên hồ điều hòa 18ha, đường đua F1, gần bệnh viện thể thao, bệnh viện 198, gần các trường học như: Lê Quý Đôn, Đoàn Thị Điểm, Nomoloxop...
rất thuận tiện cho các gia đình có con đi học và đi làm tại khu vực Cầu Giấy, Mỹ Đình, Nam Trung Yên...
Giá cả cực kỳ hợp lý liên hệ: 0973.351.259

Xem thêm

Liên hệ:

097 335 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

4 PN, 3 WC
156 m²
43,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
CT2 Xuân Phương (Xuân Phương Quốc Hội), Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
DN

Do Ngoctan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền tiêu tết bán gấp căn 156m full nội thất tại chung cư CT2 Xuân Phương Quốc Hội giá 6.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.