Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư hàng hot tại Florence Mỹ Đình, 65 triệu VND, 124 m2

Ngày đăng: 11/01/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Florence Mỹ Đình tọa lạc ở đường Trần Hữu Dực, Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

Với diện tích 124m2, căn hộ này có 3 PN và 3 WC, nội thất full cực chất. Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, giúp không khí luôn thoáng đãng và tràn ngập ánh sáng tự nhiên.

Căn hộ được trang bị đầy đủ tiện nghi, cực kỳ thích hợp cho cuộc sống hiện đại. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Đặc biệt, không gian sống tại đây không chỉ tiện nghi mà còn mang lại phong thủy tốt, giúp gia chủ luôn gặp nhiều may mắn và thịnh vượng.

Địa điểm xung quanh:
+ Bệnh viện thể thao Việt Nam.
+ Công viên bãi xe ngầm Mễ Trì Hạ.
+ Siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0387328326 và gặp Bảo Oanh.

Xem thêm

Liên hệ:

038 732 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,06 tỷ

3 PN, 3 WC
124 m²
65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Florence Mỹ Đình, Đ. Trần Hữu Dực, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
BO

Bảo Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư hàng hot tại Florence Mỹ Đình, 65 triệu VND, 124 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.