Tin đăng đã hết hạn.

(Sốc - Bao thuế phí) bán gấp căn hộ tại Iris Garden 2PN/60.7m2. Nội thất xịn sò. LH 0934593027

Ngày đăng: 01/01/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Dự án: Iris Garden - 30 Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm.
Tòa. CT1B - Tầng Trung.
Số phòng: 2N - 2WC.
Diện tích: 60,7m2.
Nội thất: Full đồ mới 100%.
Thuế phí sang tên: Bao hết.
Pháp lý: Sẵn sổ.
Giá: 4.85 tỷ.
Giao dịch chính chủ, hỗ trợ tư vấn - đàm phán giá tốt.
LH: 0934593027 - Phan Khánh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 459 ****

Vị trí bản đồ

4,85 tỷ

2 PN, 2 WC
60.7 m²
79,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Iris Garden (Chung cư 30 Trần Hữu Dực), Đ. Trần Hữu Dực, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PK

Phan Quốc Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Sốc - Bao thuế phí) bán gấp căn hộ tại Iris Garden 2PN/60.7m2. Nội thất xịn sò. LH 0934593027 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.