Tin đăng đã hết hạn.

Bán rẻ căn hộ studio tại LUMIERE -Vinhomes Smart City, giá TTS 2,72 tỷ, HTLS 2,89 tỷ. LH 0333669399

Ngày đăng: 19/12/2024

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư studio ở Lumiere EverGreen, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội đang chờ bạn!

Với diện tích 32,2m2 và giá TTS chỉ 2,72 tỷ VND và HTLS chỉ 2,89 tỷ , căn hộ này cực kỳ phù hợp cho những ai muốn tìm một chốn an cư gần gũi, thoải mái.

Điểm nhấn của căn hộ là phong thủy tốt và pháp lý đầy đủ, giúp bạn yên tâm khi quyết định. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu không gian sống hiện đại, tiện nghi trong một trong những dự án hot nhất hiện nay.

Nếu bạn thấy hứng thú, liên hệ ngay với Đức Ơn Trần qua số 0333669399 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

033 366 ****

Vị trí bản đồ

2,72 tỷ

1 PN, 1 WC
32.2 m²
84,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lumiere EverGreen, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
QM

Quanh Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán rẻ căn hộ studio tại LUMIERE -Vinhomes Smart City, giá TTS 2,72 tỷ, HTLS 2,89 tỷ. LH 0333669399 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.