Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 121,6m tại chung cư An Sinh Mỹ Đình

Ngày đăng: 29/10/2024

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng
Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư An Sinh khu đô thị Mỹ Đình 1.
Căn hộ nhà tôi có diện tích 121,6m² chia 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 3 ban công cực thoáng.
Nội thất có đầy đủ đồ mới 100% như ảnh.
Giá tôi bán 5,3 tỷ.
Liên hệ xem nhà 0814 985 ***
Xem thêm

Liên hệ:

081 498 ****

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

3 PN, 2 WC
121.6 m²
43,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư, văn phòng 222 Đội Cấn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HB

Hoàng Bách

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 121,6m tại chung cư An Sinh Mỹ Đình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.