Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1PN Lumiere Evergreen - Giá đầu tư chỉ 88tr/m2, View đẹp hướng mát

Ngày đăng: 12/11/2024

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Căn 1PN Khu VIP Lumiere Evergreen - Giá Đầu Tư Chỉ 88 triệu/m².

Diện tích: 47m², tòa A2.
View nội khu, hướng Đông Nam thoáng mát.
Bàn giao tiêu chuẩn cao cấp nhất, tiện ích đẳng cấp.
Giá đầu tư cực hấp dẫn, chỉ 88 triệu/m².
Vốn ban đầu chỉ 20%, ân hạn lãi suất đến tháng 8/2027.
Liên hệ ngay 0777 666 *** để nhận tư vấn chi tiết!
Xem thêm

Liên hệ:

077 766 ****

Vị trí bản đồ

4,14 tỷ

1 PN
47 m²
88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lumiere EverGreen, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HC

Hai Chau

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN Lumiere Evergreen - Giá đầu tư chỉ 88tr/m2, View đẹp hướng mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.