Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn 4PN West Point full nội thất giá tốt 11.5 tỷ bao phí

Ngày đăng: 12/11/2024

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Chủ nhà cần bán căn 4 phòng ngủ Vinhomes West Point 121m² full nội thất, view thoáng, có sổ, giá tốt nhất 11.5 tỷ bao phí.
Vinhomes West Point nằm trên trục đường chính Phạm Hùng, là khu căn hộ cao cấp, thiết bị hiện đại, an ninh bảo vệ nhiều lớp, 2 tầng hầm, có 4 tầng trung tâm thương mại, shophouse chân đế, đầy đủ tiện ích,..
Vinhomes West Point gần trung tâm Hội Nghị Quốc Gia, viện bảo tàng, tòa nhà Keangnam, tòa nhà VP Handico... Khu nhiều người Hàn Quốc thuê ở, dễ cho thuê giá cao...
LH xem nhà: 0912 246 ***
Xem thêm

Liên hệ:

091 224 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

4 PN, 2 WC
121 m²
95,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Số tầng
2
Địa chỉ
Vinhomes West Point, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
cL

chị Liên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 4PN West Point full nội thất giá tốt 11.5 tỷ bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.