Tin đăng đã hết hạn.

Tôi có nhu cầu bán lại căn hộ 79.5m2 - 2 phòng ngủ tại chung cư Vinhomes Gardenia đầy đủ nội thất

Ngày đăng: 12/11/2024

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Gia đình tôi có căn hộ tại toà A2 chung cư Vinhomes Gardenia mua cho con ở nay đã học xong đại học về quê nên cần nhượng lại.

Diện tích trên sổ: 79.5m², 3 phòng ngủ, 2vs, 2 ban công rộng rãi thoáng mát view đẹp ko bị chắn.

Nội thất đầy đủ để lại như hình, nhà có sổ đỏ.

Giá bán: 5 tỷ 5.

Liên hệ chính chủ: 0966 198 ***
Xem thêm

Liên hệ:

096 619 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

2 PN, 2 WC
79.5 m²
69,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Gardenia, Đ. Hàm Nghi, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0966198806

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi có nhu cầu bán lại căn hộ 79.5m2 - 2 phòng ngủ tại chung cư Vinhomes Gardenia đầy đủ nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.