Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3Pn 2WC 82m2 view hồ giá 5. X tỷ Masteri West Height. Lh 0984 576 ***

Ngày đăng: 12/11/2024

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng
Bán căn hộ 3Pn 2WC 82m² - thông thủy 73.5m² hướng Tây tứ mệnh.
- Căn hộ view biển hồ, công viên trung tâm.
- Nội thất bàn giao cao cấp.
- Giá: 6,1 tỷ chưa bao gồm phí thuế sang tên chuyển nhượng.
- Phân khu cao cấp nhất tại dự án.
- Free các tiện ích: Bể bơi, phòng tập Gym, khu đọc sách, rạp chiếu phim,...
Lh 0984 576 *** e. Thắm hỗ trợ xem nhà và thủ tục pháp lý.
Xem thêm

Liên hệ:

098 457 ****

Vị trí bản đồ

6,1 tỷ

3 PN, 2 WC
82 m²
74,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Masteri West Heights, P. Cầu Cốc, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
T

Thamphuchung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3Pn 2WC 82m2 view hồ giá 5. X tỷ Masteri West Height. Lh 0984 576 *** - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.