Tin đăng đã hết hạn.

Tôi bán căn góc - BC: Đông Nam 3 PN - 2WC, tầng 16 DT: 101m2, Mỹ Đình Plaza 2 - 8 tỷ

Ngày đăng: 06/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ tôi muốn bán. - Mỹ Đình Plaza 2 - Rất thuận tiện di chuyển đi làm các quận lân cận - gần trường học cấp 1 2 3. - Diện tích 101m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 2 ban công. - Ban công Đông Nam - Tầng 16, cực kỳ mát mẻ, yên tĩnh, view thông thoáng. - Giá bán 8 tỷ full nội thất gắn tường, có thương lượng. - SĐT Tôi 0907871994

Xem thêm

Liên hệ:

090 787 ****
Thông tin chi tiết
Nội thất
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

80 tỷ

3 PN, 2 WC
101 m²
792,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội, Mỹ Đình Plaza, P. Trần Bình, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Bá Hiệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi bán căn góc - BC: Đông Nam 3 PN - 2WC, tầng 16 DT: 101m2, Mỹ Đình Plaza 2 - 8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.