Siêu phẩm 2pn nam định tower - full đồ, sẵn hợp đồng thuê lâu dài, dòng tiền về ngay

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chỉ với một căn hộ 77m2 tại Nam Định Tower, số 91 Điện Biên, anh chị đã có ngay một tài sản vừa ở được, vừa khai thác dòng tiền cực tốt. Căn hộ thiết kế 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, full đồ đầy đủ, chỉ việc xách vali vào ở hoặc tiếp tục cho thuê ngay. Hiện đang có hợp đồng thuê 9 triệu/tháng, khách Trung Quốc thuê dài hạn, rất phù hợp cho anh chị mua đầu tư giữ tài sản, nhận dòng tiền ổn định. Nằm tại vị trí trung tâm, dự án hưởng trọn hệ tiện ích đa dạng của Nam Định Tower như bể bơi, gym, siêu thị, không gian sống văn minh, thuận tiện di chuyển. Giá tốt hơn nhiều so với mặt bằng chung, hàng có sẵn dòng tiền, hàng đẹp, số lượng không nhiều. Lh: 0942223406

Xem thêm

Liên hệ:

094 222 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,77 tỷ

2 PN, 2 WC
77 m²
22,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Nam Định Tower, Tp. Nam Định, T. Nam Định
M

MQuang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm 2pn nam định tower - full đồ, sẵn hợp đồng thuê lâu dài, dòng tiền về ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.