Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư 2PN 2WC tại trung tâm TP. Mỹ Tho dự án Nhà ở xã hội, đối diện chùa Vĩnh Tràng

Ngày đăng: 23/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chung cư nhà ở xã hội gồm 3 block cao từ 9 đến 10 tầng đã bàn giao và có sổ. - Nhà ở sạch sẽ thoáng mát. - Có bảo vệ 24/24, vệ sinh khu vực chung. - Nhà trẻ nội khu. - Giá bán đã được nhà nước duyệt. - Ưu đãi 1% cho cán bộ nhà nước. - Ưu đãi theo mỗi tháng. - Hỗ trợ vay ngân hàng. Liên hệ em ngay để được xem nhà miễn phí và biết thêm thông tin ưu đãi mới nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

090 648 ****

Vị trí bản đồ

981 triệu

2 PN, 2 WC
63 m²
15,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Victoria Premium, Tp. Mỹ Tho, T. Tiền Giang
LT

Lưu Thị Xuân Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư 2PN 2WC tại trung tâm TP. Mỹ Tho dự án Nhà ở xã hội, đối diện chùa Vĩnh Tràng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.