Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ trả trước chỉ 280 triệu, 2pn nhận nhà ngay Trung tâm TP Mỹ Tho.Hỗ trợ góp dài hạn

Ngày đăng: 13/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà được thiết kế hiện đại, là căn góc 2pn, ban công rộng rãi thoáng mát.
- Thích hợp cho gia đình trẻ mới ra riêng
- Tiện ích : hồ bơi, công viên, cà phê sân thượng, trường mầm non ngay dự án....
- Xung quanh chỉ 5 phút tới Chợ, Chùa Vĩnh Tràng, Công An, siêu thị, trường học các cấp.... nơi An ninh, bảo vệ 24/24.
- Hỗ trợ trả góp chỉ bằng tiền thuê nhà
- Ngân hàng Chính sách xã hội cho vay lãi suất ưu đãi.
Liên hệ : 0356 020 078.Em Lượm.PKD

Xem thêm

Liên hệ:

035 602 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

660 triệu

2 PN, 1 WC
46 m²
14,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Victoria Premium, Tp. Mỹ Tho, T. Tiền Giang
NL

Nguyễn Thị Lượm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ trả trước chỉ 280 triệu, 2pn nhận nhà ngay Trung tâm TP Mỹ Tho.Hỗ trợ góp dài hạn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.