Bán căn 3PN góc 97,5m2 hướng Đông Nam tầng đẹp sẵn sổ tại Khai Sơn City giá tốt nhất thị trường!

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

* Chủ nhà gửi bán căn 3PN góc giá tốt tại Khai Sơn City: - Diện tích: 97,5m2 thông thuỷ - Thiết kế: 3PN +2VS - Ban công Đông Nam mát mẻ - Tầng đẹp, view thoáng, ở rất thích - Nhà nguyên bản CĐT - dễ setup theo sở thích - Sổ đỏ cầm tay,sang tên nhanh *Giá: 8,25 tỷ (bao phí - có ra lộc cho khách thiện chí) Liên hệ em Phương: 0976881902call/zalo/mess) xem căn hộ trực tiếp và chốt giá tốt

Xem thêm

Liên hệ:

097 688 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,25 tỷ

3 PN, 2 WC
97.5 m²
84,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Khai Sơn City, Đ. Ngọc Thụy, P. Thượng Thanh, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
TP

Trần Phương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn 3PN góc 97,5m2 hướng Đông Nam tầng đẹp sẵn sổ tại Khai Sơn City giá tốt nhất thị trường! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.