Hiếm! Căn 2PN cách aeon mail lB chỉ 6km, 46m2 chỉ 3,68 tỷ. Giá tốt khu Long Biên

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ 2PN LONG BIÊN Cơ hội sở hữu căn hộ diện tích vừa đẹp, tổng tài chính dễ tiếp cận tại khu vực trung tâm Long Biên. Thông tin căn hộ: Diện tích: 46m² Thiết kế: 2 phòng ngủ + 1 WC Giá bán: 3.68 tỷ Đơn giá chỉ khoảng 80 triệu/m² Thiết kế tối ưu diện tích, phù hợp gia đình trẻ hoặc khách mua đầu tư cho thuê Lợi thế nổi bật: Nằm trong khu đô thị Khai Sơn City Ngọc Thụy, quy hoạch đồng bộ hiện đại Kết nối nhanh sang phố cổ, Hồ Gươm, cầu Chương Dương, cầu Long Biên, cầu Đông Trù Hệ thống tiện ích đầy đủ: trung tâm thương mại, trường học, công viên, khu vui chơi, dịch vụ nội khu Tiềm năng tăng giá tốt khi hạ tầng khu vực Long Biên phát triển mạnh Phù hợp: Khách mua ở thực cần căn hộ tài chính hợp lý Nhà đầu tư khai thác cho thuê lâu dài HOTLINE PKD: 0912128695 Mr. Sơn (Zalo/Viber) Hỗ trợ xem căn thực tế, tư vấn pháp lý và cập nhật quỹ căn đẹp.

Xem thêm

Liên hệ:

091 212 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,68 tỷ

2 PN, 1 WC
46 m²
80 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Khai Sơn City, Đ. Ngọc Thụy, P. Thượng Thanh, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NS

Nguyễn Thành Sơn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hiếm! Căn 2PN cách aeon mail lB chỉ 6km, 46m2 chỉ 3,68 tỷ. Giá tốt khu Long Biên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.