Bán căn hộ Ruby Park 2PN 45.3m2 full nội thất cao cấp, ban công Đông Bắc thoáng mát giá chỉ 3. Tỷ3

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

* Thông tin căn hộ: - Diện tích thông thủy: 45.3m2. - Thiết kế: 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh, tối ưu công năng sử dụng. - Căn hộ có ban công và cửa chính hướng Đông Bắc, đón gió và ánh sáng tự nhiên. - Phòng khách kết hợp khu bếp tạo không gian sinh hoạt rộng rãi, tiện nghi. - Hai phòng ngủ bố trí hợp lý, phù hợp gia đình trẻ hoặc cho thuê. - Nội thất đầy đủ, chỉ cần xách vali về ở: - Điều hòa, giường ngủ, tủ quần áo. - Tủ bếp, tủ lạnh và các thiết bị cơ bản. - Thiết bị vệ sinh hoàn chỉnh, sử dụng ổn định. * Liên hệ để được hỗ trợ tư vấn miễn phí: 0899583834 * Vị trí và tiện ích: - Nằm tại Ruby Park Phúc Lợi, Long Biên, khu dân cư hiện hữu. - Gần công viên Jura Park, không gian sống xanh, thoáng mát. - Gần Vincom Long Biên, siêu thị Winmart, siêu thị Hằng Thuần. - Gần trường mầm non Ban Mai Xanh, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ. - Khu vực an ninh tốt, đầy đủ tiện ích sinh hoạt. - Giá chỉ: 3.3 Tỷ. - Mức giá tốt trong phân khúc 2PN khu vực Long Biên. + Phù hợp: + Gia đình mua ở lâu dài. + Đầu tư cho thuê ổn định. + Giữ tiền an toàn. Liên hệ: 0899583834 Xem nhà thực tế và nhận thông tin chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

089 958 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

2 PN, 1 WC
45.3 m²
75,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Ruby Park Phúc Lợi, Đ. Phúc Lợi, P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
HA

Hoàng Anh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Ruby Park 2PN 45.3m2 full nội thất cao cấp, ban công Đông Bắc thoáng mát giá chỉ 3. Tỷ3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.