Hiếm -Bán Căn Chung Cư mới tinh Căn Góc 3 Đông Nam view Vinhomes 3 ngủ 2wc Đẹp nhất toà Valencia

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán Căn Góc 3 ngủ mới Tinh- Đẹp Nhất Khu chung cư Varlencia, View sông Biệt thự Vin Riverside - Căn Góc Ban Công Đông Nam-Phòng Nào Cũng thoáng sáng tự nhiên-gió Đông Nam không cần dùng quạt điện hay điều hoà Luôn -Vị Trí Căn Đẹp Tầng Đẹp Nhất toà 15 tầng 1 hầm -Diện tích 80.16m2. Nhà mới tinh - Thiết kế 3 Phòng Ngủ 2WC -Khách Bếp rộng rãi -Sổ đỏ Qr -Mua bán nhanh gọn -Hướng ban công ĐN, logia ĐB mát mẻ quanh năm. Giao thừa view pháo hoa đỉnh luôn. -Cạnh trường Marie Cuire Giá Bán Nhanh chỉ 6 Tỷ Rất Hợp lý-khuôn tiền dễ mua Rất Đáng Để Mua -Mời Các Bác LH 0947579366 Trân Trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

094 757 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6 tỷ

80 m²
75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Việt Hưng, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NB

Nguyễn Biên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hiếm -Bán Căn Chung Cư mới tinh Căn Góc 3 Đông Nam view Vinhomes 3 ngủ 2wc Đẹp nhất toà Valencia - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.