Bán căn hộ 3pn cao cấp tại ruby riverside giá tốt thị trường

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ đẹp tại dự án Ruby Riverside vị trí thuận tiện, môi trường sống trong lành, phù hợp gia đình ở hoặc đầu tư lâu dài. Thông tin căn hộ: Diện tích: 3 phòng ngủ rộng rãi, bố trí hợp lý Ban công: thoáng mát quanh năm, đón gió tự nhiên Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng sử dụng Nhà ở giữ gìn, có thể vào ở ngay Tiện ích dự án: Khuôn viên xanh, không gian sống yên tĩnh Gần trường học, chợ, trung tâm thương mại Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh vào trung tâm Giá bán: 7,150 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí) Liên hệ: Mr Thuỷ 0963636516 Zalo: 0963636516 Căn hộ đẹp giá hợp lý pháp lý rõ ràng. Liên hệ ngay để xem nhà thực tế!

Xem thêm

Liên hệ:

096 363 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

7,12 tỷ

3 PN, 2 WC
80 m²
89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Ruby Park Phúc Lợi, Đ. Phúc Lợi, P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Xuân Thủy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3pn cao cấp tại ruby riverside giá tốt thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.