Bán căn 2 phòng ngủ DT 77,5m Chung cư Khai Sơn, 2PN tầng thoáng, sẵn sổ

Ngày đăng: 21/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn 2 phòng ngủ DT 77,5m Chung cư Khai Sơn Sổ đỏ cầm tay, sẵn sàng giao dịch DT 77,5m chia 2 phòng ngủ 1 phòng khách bếp thông thoáng Ban công ĐN view Hồ Điều hoà Tầng cao thoáng, toà đã có sổ Hiện đang cho thuê, sẵn nguồn thu Giá 7,3 tỷ bao thuế phí LH: 0982421357

Xem thêm

Liên hệ:

098 242 ****

Vị trí bản đồ

7,3 tỷ

2 PN
77.5 m²
94,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Khai Sơn City, Đ. Ngọc Thụy, P. Thượng Thanh, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
HB

Hòa Bình

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2 phòng ngủ DT 77,5m Chung cư Khai Sơn, 2PN tầng thoáng, sẵn sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.