Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC One 18 Ngọc Lâm, 8,1 tỷ, 104m2, 3PN, 2WC, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 05/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CC One 18 Ngọc Lâm nằm ở Đường Ngọc Lâm, p Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội với diện tích 104m2, 3PN, 2WC, hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc. Nội thất full, có sẵn nhiều đồ dùng cần thiết. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người sử dụng. CC này có giá 8,1 tỷ VND, với những tiện ích đỉnh cao như 3 tầng hầm đậu xe rộng rãi, khu thương mại có shop, siêu thị, nhà hàng, trung tâm thể dục thể thao, dịch vụ ngân hàng, hồ bơi, và rạp chiếu phim 3D. Phong thủy tốt, vừa ở vừa làm việc. Giới thiệu tổng quan dự án: - One 18 Ngọc Lâm là tổ hợp CC cao cấp với thiết kế hiện đại. - Gần bệnh viện, trường học, chợ lớn. - Đặc biệt, dự án còn có công viên Ngọc Thụy, vườn hoa Ngọc Thụy giúp nâng cao chất lượng sống. + Cách trường mầm non Bắc Biên tầm 1km. + Cách công viên Ngọc Thụy tầm 1,5km. + Cách bệnh viện đa khoa quốc tế Bắc Hà tầm 1,8km. + Cách siêu thị Intimex Nguyễn Văn Cừ tầm 2km. Liên hệ để biết thêm chi tiết 0968620565 Đạt Đoàn.

Xem thêm

Liên hệ:

096 862 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

8,1 tỷ

3 PN, 2 WC
104 m²
77,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
One 18 Ngọc Lâm, Đ. Ngọc Lâm, P. Ngọc Lâm, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
ĐĐ

Đạt Đoàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC One 18 Ngọc Lâm, 8,1 tỷ, 104m2, 3PN, 2WC, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.