Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ từ 140tr/m2 sở hữu quỹ căn 1 P.ngủ+1 diện tích 48m2 - 52m2 tại Ruby Platinum Long Biên. CK 8%.

Ngày đăng: 04/10/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

* Nằm tại Platinum Long Biên, Cổ Linh, Long Biên, Hà Nội, căn hộ này hứa hẹn sẽ mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. - Với diện tích 48 m2 - 52m2 thiết kế 1 phòng ngủ +1 rất hợp lý, tối ưu hóa không gian sống phù hợp cho gia đình nhỏ. - Giá cả hợp lý chỉ từ 140 triệu / m2. - Thanh toán sớm chiết khấu ngay 8% - Căn hộ còn nổi bật với không gian sống thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập, mang lại cảm giác dễ chịu cho cư dân. Đặc biệt, vị trí căn hộ nằm trong khu vực phát triển, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. * Gần với nhiều tiện ích như Bệnh viện Tâm Anh, trường quốc tế Wellspring, TTTM Aeon Mall Long Biên, sân golf Long Biên...., đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của cư dân. * Ruby Platinum: Vị trí vàng - Ngàn kết nối - CDT: Công ty đầu tư phát triển nhà Thăng Long - 4 tòa cao 16 tầng, 3 tầng hầm, 418 căn hộ - Diện tích từ 48 - 274m2 - Loại hình căn hộ: 1PN+1, 2PN, 3PN, 4PN, Duplex - Thời gian bàn giao: Quý 1/2027 Liên hệ PKD Chủ Đầu Tư để biết thêm chi tiết. Ms Tuyết: 0978150154

Xem thêm

Liên hệ:

097 815 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

6,72 tỷ

2 PN, 1 WC
48 m²
140 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Berriver Long Biên, Đ. Nguyễn Văn Cừ, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
A

Anhtuyetneu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ từ 140tr/m2 sở hữu quỹ căn 1 P.ngủ+1 diện tích 48m2 - 52m2 tại Ruby Platinum Long Biên. CK 8%. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.