Tin đăng đã hết hạn.

Bán dự án căn hộ chung cư Ruby Park, 62 triệu / m2, 61 m2, 2PN, 2WC, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 06/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Ruby Park tọa lạc tại Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội, với diện tích 61m2. Căn hộ được thiết kế hiện đại, bao gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, cùng với nội thất cơ bản đầy đủ như điều hòa, tủ lạnh... Pháp lý đầy đủ đảm bảo an tâm cho khách hàng. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Siêu thị Hapromart Trâu Quỳ. - Siêu thị Hằng Thuần. Giới thiệu tổng quan dự án: - Dự án Ruby Park do Công ty Cổ phần Đầu tư Phát triển Nhà Thăng Long - Việt Nam đầu tư. - Thiết kế gồm 3 tòa tháp cao 22 tầng, 04 tầng hầm. - Tổng diện tích sàn 135.368m2 với 1.040 căn hộ (bao gồm 2PN: 61m2 - 98m2). - Bàn giao hoàn thiện nội thất cơ bản. - Tiện ích: Khu thương mại dịch vụ, khu gym, spa, khu vui chơi ngoài trời, khu sinh hoạt cộng đồng, lối dạo bộ, bãi giữ xe, hệ thống an ninh, thang máy. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0936762005 và tên Hải BĐS.

Xem thêm

Liên hệ:

093 676 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,78 tỷ

2 PN, 2 WC
61 m²
61,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Ruby Park Phúc Lợi, Đ. Phúc Lợi, P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
HB

Hải Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán dự án căn hộ chung cư Ruby Park, 62 triệu / m2, 61 m2, 2PN, 2WC, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.