Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Bình Minh Garden, 5,85 tỷ, 74m2, view đẹp, giá cực chất tại Đức Giang, Long Biên

Ngày đăng: 28/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

(CHÍNH CHỦ - CỰC HIẾM) Bán căn hộ sổ đỏ 74m tại Bình Minh Garden, nếu cho thuê 10-12 trđ/tháng. Giá 5.85 tỷ LỢI ÍCH, KHÁC BIỆT: - Sổ đỏ chính chủ, 2N2VS - 100m ra chợ, 200 ra trường thuận tiện đi chợ, đưa đón con đi học - 10 phút vào phố cổ, 20 phút đến sân bay thuận tiện đi làm, đi công tác - Ban công hướng đông nam thông thoáng gió, mát rượi - Ở hoặc đầu tư rất ổn định, cho thuê dòng tiền 10-13 triệu/tháng - Nhà nội thất cơ bản, sạch sẽ, công trình xây Cen group rất chắc chắn rất tiện cho sắm sửa đồ dùng cá nhân - Dân trí cao, hàng xóm chất lượng bác sỹ, giáo viên - Vay được ngân hàng, không lo về vốn - Quỹ căn hiếm, còn ít căn và không còn nhà hướng đẹp bán, thanh khoản cực tốt - Tiềm năng tăng giá, cách Vin cổ loa 1km. TÔI LÀ CHỦ NHÀ Gọi ngay 0982146022 ( Mr Ngọc ) trước khi tôi bán xong. Trung gian môi giới tặng 1%

Xem thêm

Liên hệ:

098 214 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

5,85 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
79,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Bình Minh Garden, Đ. Đức Giang, P. Đức Giang, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
MN

Mr. Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Bình Minh Garden, 5,85 tỷ, 74m2, view đẹp, giá cực chất tại Đức Giang, Long Biên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.