Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Nguyễn Văn Cừ 88m tầng trung full nội thất sổ đỏ chính chủ

Ngày đăng: 21/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Căn Hộ Chung Cư Berriver Long Biên 88m² Nhà Đẹp Như Khách Sạn 5 Sao Full Nội Thất View Toàn Cảnh Thông tin tổng quan Diện tích: 88m² tầng trung thoáng sáng Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, cất két sẵn sàng giao dịch Vị trí: Chung cư cao cấp Berriver Long Biên, Nguyễn Văn Cừ, trung tâm quận Long Biên Thiết kế: 02 phòng ngủ rộng rãi 02 nhà vệ sinh hiện đại Phòng khách sang trọng, thoáng sáng 01 phòng kho tiện lợi Bếp thiết kế mở, tối ưu công năng Ban công view toàn cảnh, cực thoáng Ưu điểm nổi bật Nhà đẹp như khách sạn 5 sao Full nội thất cao cấp, khách chỉ cần xách vali về ở. Tiện ích trọn đời: Bể bơi 4 mùa, phòng Gym, khu thể thao ngoài trời, sân chơi trẻ em hoàn toàn miễn phí. Không gian xanh đáng sống: Cây xanh phủ khắp dự án, môi trường sống trong lành, thoáng mát. An ninh tuyệt đối: Hệ thống kiểm soát ra vào bằng thẻ, bảo vệ chuyên nghiệp 24/7. Khu vực trung tâm: Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh tới Phố Cổ, cầu Chương Dương, Long Biên. Lý do nên chọn Thiết kế tối ưu, công năng hợp lý, phù hợp cả để ở và đầu tư giữ tiền. Căn hộ được chủ nhà giữ gìn cẩn thận, nội thất sang xịn mịn, xem là mê. Giá bán hợp lý trong phân khúc chung cư cao cấp Long Biên. Liên hệ ngay: Lan Anh 0333622747 để xem nhà trực tiếp. Căn hộ đẹp, hiếm khách thiện chí chắc chắn chốt nhanh!

Xem thêm

Liên hệ:

033 362 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

2 PN, 3 WC
88 m²
86,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Berriver Jardin, Đ. Nguyễn Văn Cừ, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
TA

Trần Thị Lan Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Nguyễn Văn Cừ 88m tầng trung full nội thất sổ đỏ chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.