Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ đẹp 3PN, 2WC tại Khai Sơn City, 7,4 tỷ, 101m2 giá tốt nhất dự án LH :0368706563

Ngày đăng: 15/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội với diện tích 101m2. Căn hộ được thiết kế hiện đại với 3 phòng ngủ + 2WC, hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. Giá bán 7,4 tỷ VND. - Ưu điểm: + Thiết kế thông minh, tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên. + Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy biến theo sở thích cá nhân. - Thông tin thêm về dự án: Khai Sơn City do Công ty Cổ phần Khai Sơn đầu tư, với tổng diện tích 180ha, bao gồm nhiều loại hình bất động sản như biệt thự, liền kề, shophouse và chung cư với 1500 căn hộ. Mật độ xây dựng chỉ 40% với nhiều tiện ích đẳng cấp như hệ thống nước sạch, phòng khám, trường học, bể bơi, sân tennis, siêu thị, vườn cổ tích, không gian cây xanh 2m2/người, trung tâm thương mại, nhà hàng cao cấp. - Gần các tiện ích: + Cách trường tiểu học Ngọc Thụy khoảng 1km. + Cách công viên Ngọc Thụy, vườn hoa Ngọc Thụy khoảng 1km. + Cách các siêu thị WinMart+ và Intimex Nguyễn Văn Cừ khoảng 1,5km. + Cách bệnh viện đa khoa Tâm Anh khoảng 2km. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0368706563 hoặc liên hệ với Tạ Thị Lan.

Xem thêm

Liên hệ:

036 870 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,4 tỷ

3 PN, 2 WC
101 m²
73,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Khai Sơn City, Đ. Ngọc Thụy, P. Thượng Thanh, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
TL

Tạ Thị Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ đẹp 3PN, 2WC tại Khai Sơn City, 7,4 tỷ, 101m2 giá tốt nhất dự án LH :0368706563 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.