Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2 phòng ngủ 54,6 m² tầng 10 + , tòa B1 Ruby City CT3, Phúc Lợi, Long Biên

Ngày đăng: 04/09/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Ruby City CT3 tọa lạc tại đường Phúc Lợi, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Diện tích: 54,6 m²; thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh; phòng khách bếp liền mạch, ban công thoáng. Nội thất cơ bản: Điều hòa, tủ bếp, hệ thống vệ sinh về ở ngay. Hướng: Cửa chính Tây Nam, ban công Đông Nam, đón gió và ánh sáng tự nhiên. Pháp lý: Sổ đỏ. Chi tiết dự án: Vị trí kết nối nhanh cầu Chương Dương, Vĩnh Tuy, Thanh Trì, Đông Trù, Đuống. Tiện ích nội khu phong phú: Hồ bơi, khu vui chơi trẻ em, sân tennis, quán cà phê, khu thương mại, bệnh viện và nhiều tiện ích khác. Gần các tiện ích: Trường Trung học cơ sở Cổ Bi khoảng 1 km. Siêu thị Hằng Thuần, Hapromart Trâu Quỳ khoảng 1,5 km. Sân golf Long Biên, Aeon Mall Long Biên khoảng 2 km.

Xem thêm

Liên hệ:

077 762 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,15 tỷ

2 PN, 2 WC
54.6 m²
57,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Ruby City CT3 Phúc Lợi, P. Việt Hưng, P. Giang Biên, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
AN

A Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2 phòng ngủ 54,6 m² tầng 10 + , tòa B1 Ruby City CT3, Phúc Lợi, Long Biên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.