Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Hộ TSG Lotus Sài Đồng, 6,65 tỷ, 113m2, hàng hiếm tại Long Biên, Hà Nội

Ngày đăng: 30/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

TSG Lotus Sài Đồng nằm ở phố Sài Đồng, p Việt Hưng, Q.Long Biên, HN. Căn hộ 3PN, 113m², nội thất đẹp đẽ, pháp lý đầy đủ. Sát cạnh Vinhomes Riverside. Rất hợp lý cho một chốn an cư lý tưởng. Bể bơi trong nhà tại tầng 5 cùng phòng tập chất lượng cao. Gần công viên, không gian xanh mát, thích hợp cho việc thư giãn. Hưởng dịch vụ cuộc sống thoải mái và đầy đủ. Tiện ích xung quanh: + Trường học từ mầm non tới các cấp ngay cạnh + Phòng Khám Hồng Ngọc Long Biên + Sân Golf Long Biên + Công Viên Jura Park + Trường Quốc Tế Anh BIS HÀ NỘI + Vincom Long Biên + Aeon Mall Long Biên

Xem thêm

Liên hệ:

096 555 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

6,65 tỷ

3 PN
113 m²
58,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
TSG Lotus Sài Đồng, P. Sài Đồng, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Xuân Chinh

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Hộ TSG Lotus Sài Đồng, 6,65 tỷ, 113m2, hàng hiếm tại Long Biên, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.