Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ độc quyền 5 căn ngoại giao, ký trực tiếp CĐT dự án Long Biên Central, CK 8%

Ngày đăng: 30/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Dự án Taseco Central Long Biên - vị trí ngay cạnh Vinhomes Riverside. - Vị trí nằm trên đường Đào Đình Luyện - khu đô thị Phúc Đồng - Phường Việt Hưng - Long Biên. * Thông tin về dự án: - Tổng diện tích: 16.395 m². - Căn hộ hạng sang: 422 căn hộ. - Tầng hầm: Có tới 441 slots đỗ xe ô tô. - Ngân hàng BIDV & Vietcom bank hỗ trợ giải ngân. + Thiết kế đa dạng nhiều sự lựa chọn: - Căn hộ 2PN - 76m2. =========================================== * Chính sách bán hàng: - Thanh toán sớm chiết khấu 7%. - Thanh toán tiến độ chiết khấu 2%. - Vay 0% 18 tháng. - Khách hàng booking trước ck 1%. * Tiêu chuẩn bàn giao cao cấp: - Tiêu chuẩn bàn giao full nội thất cao cấp. - Kính Double low - E full Height. - Hệ cửa kính hộp Low - E 2 lớp cách âm, cách nhiệt vượt trội. - Hệ kính toàn khối cao kịch trần mang đến tầm nhìn panaroma rộng mở, tối ưu ánh sáng tự nhiên và cảm giác sang trọng, hiện đại. - Mặt ngoài khối đế 3 tầng ốp đá marble. - Lan can kính cường lực trong suốt, không che khuất tầm nhìn. - Sơn hiệu ứng mặt ngoài. - Sảnh chờ sang trọng tiêu chuẩn KS 5*. - Hình thức sở hữu: Lâu dài. - Khởi công: Quý 2/2025. - Bàn giao căn hộ: Dự kiến quý 3/2026. * Tiện ích và vị trí kết nối cao cấp: - Quy hoạch chuẩn Resort với 40 + tiện ích & dịch vụ đặc quyền bậc nhất, Long Bien Central tiên phong mang đến. Phong cách sống nghỉ dưỡng ngay giữa trung tâm Hà Nội. - Tiện ích trong nhà có bể bơi bốn mùa, phòng gym, phòng yoga, kidzone. Liên hệ tư vấn PKD CĐT 0936865688 Em Oanh, nhận thông tin báo giá chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 686 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

9,97 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
131,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Berriver Long Biên, Đ. Nguyễn Văn Cừ, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
PO

Phan Kim Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ độc quyền 5 căn ngoại giao, ký trực tiếp CĐT dự án Long Biên Central, CK 8% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.