Tin đăng đã hết hạn.

Bán CHCC Việt Hưng diện tích 94m 3PN/2WC tầng cao view đẹp giá 4,99 tỷ

Ngày đăng: 24/08/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CC nằm ở Khu đô thị Việt Hưng, Giang Biên, Long Biên, Hà Nội, cực kỳ tiện lợi cho cuộc sống hàng ngày. Diện tích rộng 94m2, hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, mang đến không gian sống thoải mái và phong thủy tốt. Nội thất cơ bản, đã trang bị đầy đủ các món cơ bản như tủ bếp, điều hòa, và hệ thống chiếu sáng. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng, nên yên tâm về mặt giấy tờ. Cuộc sống ở đây rất sôi động, với nhiều hoạt động thú vị và tiện ích xung quanh. Cách trường mầm non chỉ 1km, gần trường THCS Chu Văn An, và siêu thị WinMart+ cũng chỉ 1km. Mọi thứ đều nằm trong tầm tay, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay với Hoàng Hải qua số 0968022524 để biết thêm thông tin chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

096 802 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,99 tỷ

94 m²
53,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Việt Hưng, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
EH

Em Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CHCC Việt Hưng diện tích 94m 3PN/2WC tầng cao view đẹp giá 4,99 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.