Tin đăng đã hết hạn.

Chị gái em nhờ bán CH 81m, 2n2vs full nội thất tại RuBy CT1, ngay Vinhome Riverside giá chỉ 4.5 tỷ

Ngày đăng: 21/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ: - Mô tả: Tòa Ruby 1 KĐT Giang Biên nằm ngay góc đường Phúc Lợi, mặt kia là Phạm Xuân Quảng. - Tòa nhà bao gồm 14 tầng nổi, 1 tầng hầm và 1 tầng áp mái. Căn hộ là căn góc tầng 2. - Diện tích 81,3m² thiết kế nguyên bản là 3PN, 2 WC nhưng do không dùng hết nên đã sửa thành 2PN, nên bước vào nhà là 1 phòng khách cực kỳ rộng rãi và thoáng mát. - Phòng ngủ nào cũng ánh sáng ngập tràn + chủ đầu tư nội thất xịn xò. - Cửa vân tay chống cháy, tủ bếp An Cường. ------------------------------------------------------------------------ - Sẽ tặng lại 90 % nội thất bao gồm 3 Điều hòa Đaikin 2 chiều, máy giặt, máy sấy, máy rửa bát, ti vi, tủ lạnh, sofa, bàn ghế cho khách thiện chí. + Mình mua căn này ở cực kỳ có lộc, đã mua thêm được 2 căn chung cư khác. - Tiện ích tòa nhà: Thang máy Hầm để xe Bảo vệ 24/7, phí dịch vụ chỉ 3k/m². - Khu vui chơi trẻ em công viên cây xanh bể bơi gym siêu thị ngay dưới chân tòa nhà. - Xung quanh là hệ thống trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại Aeon Mall, Vincom, chợ dân sinh đi đâu cũng tiện! - Pháp lý chuẩn sổ đỏ đẹp cất két sẵn giao dịch ngay! -------------------------------------------------- Liên hệ Ms. Lan 0961664100 để xem nhà thực tế

Xem thêm

Liên hệ:

096 166 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

2 PN, 2 WC
81 m²
55,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Ruby City CT3 Phúc Lợi, P. Việt Hưng, P. Giang Biên, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Thị Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chị gái em nhờ bán CH 81m, 2n2vs full nội thất tại RuBy CT1, ngay Vinhome Riverside giá chỉ 4.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.