Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư Ruby 3 Phúc Lợi Long Biên, s: 54,5m2. giá: 3 tỷ

Ngày đăng: 25/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán chung cư Ruby 3 Phúc Lợi Long Biên. S: 54,5m2. Sổ đỏ giao dịch luôn. Diện tích 54.5m2 thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh. Nội thất cơ bản: Tủ bếp, điều hòa, nóng lạnh... Giá: 3 tỷ. Căn hộ thiết kế hiện đại, tối ưu diện tích. Tòa nhà bàn giao 2019, tiện ích đầy đủ (bể bơi, siêu thị, nhà hàng ẩm thực... ) trường học các cấp bán kính 1km, các siêu thị lớn Aeon, Winmart, Big C bán kính 3km. Bệnh viện Đức Giang, Tâm Anh bán kính 3km. Ngay gần quốc lộ 1A, quốc lộ 5 giao thông rất thuận tiện. -------------------------- Liên hệ: Em Hùng 0971902576

Xem thêm

Liên hệ:

097 190 ****

Vị trí bản đồ

3 tỷ

2 PN, 2 WC
54.5 m²
55,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Ruby City CT3 Phúc Lợi, P. Việt Hưng, P. Giang Biên, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
CH

Cao Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư Ruby 3 Phúc Lợi Long Biên, s: 54,5m2. giá: 3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.