Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn 101m2 tầng đẹp (9 - 10 - 11) view Hồ giá chốt 7 tỷ 050 triệu LH: 0969021689

Ngày đăng: 16/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CC Khai Sơn City nằm ở Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội, là nơi lý tưởng để tận hưởng cuộc sống hiện đại. Với diện tích 101m2, căn hộ này có nội thất cơ bản, phù hợp cho những ai yêu thích sự tiện nghi và phong cách sống năng động. Giá bán chỉ 7,05 tỷ, đây là một món hời cho một căn hộ view đẹp. Ban công hướng Đông Nam, mang lại không khí thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. Phong thủy tốt, giúp gia chủ luôn gặp may mắn, tài lộc. Căn hộ nằm trong khu vực sôi động, dễ dàng kết nối với các tiện ích xung quanh. Gần trường quốc tế Pháp Lycée Fran Ais Alexandre Yersin, mang đến sự thuận lợi cho gia đình có con nhỏ. Những tiện ích xung quanh như siêu thị, quán cà phê, và công viên cũng là điểm cộng lớn. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trương Hồng Sơn 0969021689

Xem thêm

Liên hệ:

096 902 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,05 tỷ

3 PN
101 m²
69,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Khai Sơn City, Đ. Ngọc Thụy, P. Thượng Thanh, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
TS

Trương Hồng Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn 101m2 tầng đẹp (9 - 10 - 11) view Hồ giá chốt 7 tỷ 050 triệu LH: 0969021689 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.