Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cao cấp northern emerald - 99 đàm quang trung - đối diện aeon mall long biên - ck 10%

Ngày đăng: 13/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

NORTHERN EMERALD - VIÊN NGỌC LỤC BẢO ĐẸP NHẤT LONG BIÊN 1. Vị thế đắc địa - tận hưởng mọi kết nối hạ tầng tốt nhất không cần chờ quy hoạch Vị trí siêu đắc địa ngã tư Cổ Linh và Đàm Quang Trung Hưởng lợi trực tiếp từ trục vành đai 2, cầu Vĩnh Tuy - trục giao thông trung tâm huyết mạch bậc nhất thủ đô Chỉ 10p kết nối đến tiện ích Aeon Long Biên, Sân Golf Long Biên, trường học như BIS, WellSpring, các bệnh viện như Tâm Anh, Bắc Hà..... 2. Được phát triển bởi CĐT uy tín tâm huyết Incomex với hơn 20 năm kinh nghiệm xây dựng công trình và phát triển bất động sản thì mỗi sản phẩm được ra đời đều là một công trình được nghiên cứu, chăm chút và đầu tư kĩ lưỡng. 3. Tiện ích đẳng cấp dành riêng cho cộng đồng cư dân đẳng cấp Phong cách Private mang đến cảm giác yên tâm và hài lòng - Bể bơi 4 mùa - Gym, Spa - Sky Garden 4. Cơ cấu diện tích hợp thời gắn liền với tiêu chuẩn nội thất sang trọng, 5* Đầu tư tiêu chuẩn nội thất gắn tường sang trọng, 5* sẽ khiến khách hàng an tâm khi lựa chọn như - Bosch - Hafele - Vicostone ... 5. Giá chỉ từ XXtr/m2 với nhiều chiết khấu ưu đãi đặc biệt - Booking sớm giảm ngay 1,5% (Có hoàn trả nếu không chọn được căn) - Thanh toán tiến độ giảm ngay 3% - Thanh toán sớm (95%) giảm ngay 8% - Ngân hàng hỗ trợ 70%, htls trong 18 tháng 6. Bàn giao vào năm 2027 LIÊN HỆ EM ĐẠT NGAY ĐỂ NHẬN THÊM NHỮNG THÔNG TIN CHI TIẾT VÀ ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT

Xem thêm

Liên hệ:

096 326 ****

Vị trí bản đồ

7,84 tỷ

2 PN, 2 WC
80 m²
98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Northern Diamond, Đ. Đàm Quang Trung, P. Long Biên, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội

Nguyễn Minh Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp northern emerald - 99 đàm quang trung - đối diện aeon mall long biên - ck 10% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.