Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư cao cấp Eco City Việt Hưng lô góc hiếm view triệu đô, chỉ nhỉnh 9 tỷ

Ngày đăng: 05/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ 146m2 chỉ nhỉnh 9 tỷ. Căn hộ thông minh điều khiển từ xa, thiết kế hiện đại. Tặng full nội thất cao cấp tuyệt đẹp chỉ việc xách vali về ở. View trực diện Vinhomes Riverside, thoáng sáng cả ngày. Hàng xóm trường Marie Curie, gần công viên và tiện ích đồng bộ. Có slot ô tô riêng, dân trí cao, an ninh tuyệt đối. Căn góc cực hiếm, diện tích rộng sống sang giữa lòng Long Biên. LH Nga 0362848609 để được tư vấn và xem miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

036 284 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giáp vườn hoa công viên, Căn góc

Vị trí bản đồ

9,7 tỷ

146 m²
66,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Eco City Việt Hưng, P. Giang Biên, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NB

Nga Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư cao cấp Eco City Việt Hưng lô góc hiếm view triệu đô, chỉ nhỉnh 9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.