Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn PenhouseDuplex Giá chỉ 80tr/m2 167m2 4PN, 4WC view sông, Vin Cổ Loa tại Khai Sơn City,

Ngày đăng: 03/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn PenHouse Duplex giá rẻ nhất thị trường Hà Nội view sông thoáng vĩnh viễn ngắm cầu Đông Trù, Nhật Tân, Tứ Liên đại đô thị Vin Cổ Loa diện tích thông tầng 167m2 2 tầng với thiết kế 4PN, 4WC tại dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 167m2, hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc. Giá bán: 14,909 tỷ VND. Nội thất: Không nội thất, phù hợp cho những ai yêu thích tự thiết kế không gian sống riêng. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Công viên Ngọc Thụy. + Siêu thị WinMart+. + Siêu thị Intimex Nguyễn Văn Cừ. + Trường tiểu học Ngọc Thụy. + Bệnh viện Đa khoa Đức Giang. + Bệnh viện Đa khoa Tâm Anh. Giới thiệu thêm về dự án: Dự án Khai Sơn City tọa lạc tại Phường Ngọc Thụy, quận Long Biên, Hà Nội, do Công ty Cổ phần Khai Sơn đầu tư. Dự án có tổng diện tích 180ha, bao gồm biệt thự, liền kề, shophouse và chung cư với 1500 căn hộ. Mật độ xây dựng 40%, với nhiều tiện ích dịch vụ đẳng cấp như hệ thống nước sạch, phòng khám, trường học, bể bơi, sân tennis, siêu thị, vườn cổ tích, không gian cây xanh 2m2/người, trung tâm thương mại và nhà hàng cao cấp. Vui lòng liên hệ Cong Do Thanh qua số điện thoại 0912322000 để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

091 232 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14,91 tỷ

4 PN, 4 WC
167 m²
89,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Khai Sơn City, Đ. Ngọc Thụy, P. Thượng Thanh, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
CT

Cong Do Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn PenhouseDuplex Giá chỉ 80tr/m2 167m2 4PN, 4WC view sông, Vin Cổ Loa tại Khai Sơn City, - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.