Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cao cấp berriver full nội thất view cực đỉnh 88m 7.65 tỷ

Ngày đăng: 06/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ CAO CẤP BERRIVER FULL NỘI THẤT VIEW CỰC ĐỈNH 88M 7.65 TỶ Vị trí: Tòa NO3 Tháp B Chung cư Berriver, 390 Nguyễn Văn Cừ, trung tâm Bồ Đề Long Biên, chỉ 5 phút sang Phố Cổ. Thiết kế sang trọng: Diện tích 88m, 02 phòng ngủ, 02 WC, phòng khách rộng, bếp, phòng kho tiện ích. Nội thất cao cấp, hiện đại, xách vali vào ở ngay. View toàn cảnh thoáng sáng, đẹp mê, căn hiếm tầng đẹp. Tiện ích 5 sao: Bể bơi 4 mùa, gym, khu thể thao, sân chơi trẻ em miễn phí trọn đời. An ninh 3 lớp, ra vào thẻ từ, dịch vụ quản lý chuyên nghiệp. Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh gọn. Giá bán: 7.65 tỷ căn hộ đẳng cấp đáng sống nhất Long Biên! Liên hệ ngay xem nhà thực tế, chốt nhanh trong 1 nốt nhạc!

Xem thêm

Liên hệ:

098 589 ****

Vị trí bản đồ

7,65 tỷ

2 PN, 2 WC
88 m²
86,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Berriver Jardin, Đ. Nguyễn Văn Cừ, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
HT

Hoàng Thị Thùy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp berriver full nội thất view cực đỉnh 88m 7.65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.