Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ Bán căn 96,87m2 (03-08)- View hồ- 8 tỷ VND- Bao thuế phí, 96,87m2, 3PN, 2WC- 0982998659

Ngày đăng: 31/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư đẹp tại Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội. - Giá bán: 8 tỷ VND. - Tầng cao view hồ - Diện tích: 96,87m2, thiết kế 3PN, 2WC. - Ban công hướng Đông Nam, phong thủy tốt cho gia chủ. - Nội thất cơ bản, thuận tiện cho việc sử dụng ngay. - Khuôn viên dự án được thiết kế xanh mát, mang lại không gian sống thoải mái. Khu vực xung quanh + Gần công viên Ngọc Thụy, tạo không gian thư giãn. + Siêu thị Winmart+ và Intimex Nguyễn Văn Cừ gần đó, thuận lợi cho việc mua sắm. + Bệnh viện Đa khoa Đức Giang và Tâm Anh chỉ vài phút di chuyển. + Trường tiểu học Ngọc Thụy nằm gần, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ. Chi tiết dự án + Khai Sơn City do Công ty Cổ phần Khai Sơn đầu tư. + Tổng diện tích dự án lên tới 180ha với 1500 căn hộ và 60 tiện ích dịch vụ đẳng cấp. + Thiết kế hiện đại với mật độ xây dựng 40%, bao gồm biệt thự, liền kề, shophouse và chung cư. + Các tiện ích như hệ thống nước sạch, phòng khám, trường học, bể bơi, sân tennis, trung tâm thương mại, nhà hàng cao cấp. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Vũ Hảo 0982998659

Xem thêm

Liên hệ:

098 299 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8 tỷ

3 PN, 2 WC
96.87 m²
82,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Khai Sơn City, Đ. Ngọc Thụy, P. Thượng Thanh, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
VH

Vũ Thị Hảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ Bán căn 96,87m2 (03-08)- View hồ- 8 tỷ VND- Bao thuế phí, 96,87m2, 3PN, 2WC- 0982998659 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.