Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 95m2 3PN 2WC, ký hợp đồng trực tiếp CĐT, giá từ 55tr/m2, quanh khu vực Long Biên

Ngày đăng: 29/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tiện ích. Bình Minh Garden nằm ở trung tâm phường Đức Giang, được thừa hưởng hạ tầng giao thông đồng bộ cũng như các công trình cây xanh, hồ nước. Bên cạnh đó, dự án cũng có sẵn các tiện ích để mang đến cho cư dân những trải nghiệm tuyệt vời. Trung tâm thương mại hiện đại. Khu vui chơi trẻ em. Phòng tập gym hiện đại đạt chuẩn. Nhà trẻ. Bể bơi ngoài trời. Sảnh tiếp đón sang trọng, lịch sự.

Xem thêm

Liên hệ:

096 550 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

5,25 tỷ

3 PN, 2 WC
95 m²
55,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Bình Minh Garden, Đ. Đức Giang, P. Đức Giang, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
VL

Văn Lễ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 95m2 3PN 2WC, ký hợp đồng trực tiếp CĐT, giá từ 55tr/m2, quanh khu vực Long Biên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.