Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC tại Long Biên Central, 6,2 tỷ, 50,8m2, 1PN, full nội thất

Ngày đăng: 25/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

CC tại Long Biên Central, p Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội đang chờ đón chủ mới. Nằm trong khu vực cực kỳ tiềm năng với 1PN, 1VS, và diện tích 50,8m2, căn hộ này mang tới sự tiện nghi và thoải mái cho cuộc sống hàng ngày. Giá chỉ 6,2 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua. Nội thất full, chỉ cần xách vali vào ở ngay. Không gian sống thoáng đãng, phù hợp cho những ai yêu thích sự hiện đại và tiện lợi. Căn hộ này sẽ là nơi lý tưởng cho những ai muốn tận hưởng cuộc sống năng động và đầy đủ tiện ích. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Bệnh viện đa khoa Đức Giang. + Công viên Việt Hưng. + Winmart. + Trường mầm non Lá Phong Xanh Ban Mai. + Trường mầm non Montessori Kinder Paradise. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Việt Hoàng Nông 0358409437

Xem thêm

Liên hệ:

035 840 ****

Vị trí bản đồ

6,2 tỷ

1 PN, 1 WC
50.8 m²
122,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Berriver Long Biên, Đ. Nguyễn Văn Cừ, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
VN

Việt Hoàng Nông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC tại Long Biên Central, 6,2 tỷ, 50,8m2, 1PN, full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.