Tin đăng đã hết hạn.

E cần bán căn Góc tòa S2 tại Vinhomes Symphony Riverside, 7,7 tỷ, 69,2m2 thông thủy LH: 0915159955

Ngày đăng: 15/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mở đầu: Chung cư Vinhomes Symphony Riverside đang chờ đón chủ nhân mới! Với diện tích 69,2m2, 2PN, 2WC, căn hộ này được thiết kế đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho cuộc sống tiện nghi và hiện đại. Nổi bật: Giá chỉ 7,7 tỷ VND cho một không gian sống đẳng cấp, hướng Tây Bắc cho cửa chính và Đông Nam cho ban công mang lại phong thủy tốt. Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch. Căn hộ này không chỉ là nơi ở mà còn là một tài sản giá trị! Tiện ích xung quanh: + Gần trường học: THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm, MindX Technology School + Gần chợ/siêu thị cho cuộc sống tiện lợi + Có công viên Jura Park để thư giãn và vui chơi Kết thúc: Liên hệ để biết thêm chi tiết về căn hộ xịn này qua số 0915159955 với Nguyễn Sơn Hà. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu không gian sống lý tưởng!

Xem thêm

Liên hệ:

091 515 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,7 tỷ

2 PN, 2 WC
69.2 m²
111,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Symphony Riverside, P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NH

Nguyen Son Ha

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết E cần bán căn Góc tòa S2 tại Vinhomes Symphony Riverside, 7,7 tỷ, 69,2m2 thông thủy LH: 0915159955 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.