Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán 2 ngủ 78.6m2 rẻ nhất Mipec Riverside Long Biên view sông Hồng giá 6.68 tỷ: 0916393862

Ngày đăng: 21/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ 2PN VIEW SÔNG HỒNG MIPEC RIVERSIDE LONG BIÊN Diện tích: 78.6m² Thiết kế: 2 phòng ngủ | 2 vệ sinh Full nội thất cao cấp, thiết kế đẹp Vào ở ngay View sông Hồng thơ mộng, đón gió & ánh sáng tự nhiên Tầng đẹp, căn hộ thoáng Không gian sống lý tưởng Nằm trong tổ hợp Mipec Riverside Long Biên: Trung tâm thương mại, bể bơi, gym, rạp chiếu phim CGV, nhà hàng, café... Giao thông thuận tiện cách cầu Long Biên, cầu Chương Dương chỉ vài phút Giá bán: 6.68 tỷ Có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí Liên hệ chính chủ: 0916393862 Miễn trung gian

Xem thêm

Liên hệ:

091 639 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

6,58 tỷ

2 PN, 2 WC
78.6 m²
83,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mipec Riverside, Đ. Long Biên, P. Ngọc Lâm, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
GH

Gia Hân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán 2 ngủ 78.6m2 rẻ nhất Mipec Riverside Long Biên view sông Hồng giá 6.68 tỷ: 0916393862 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.