Tin đăng đã hết hạn.

Tôi chính chủ bán nhà P301 chung cư B6 Ngõ 12 THẠCH BÀN nhà lô góc 2 thoáng có bán công

Ngày đăng: 13/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gia đình chuyên về HAI BÀ TRƯNG cần bán lại căn nhà gia đình đang ở vô cùng tâm huyết. Nhà Lô góc 2 thoáng. phòng nào cũng thoáng có cửa sổ. khu vực đồng bộ tiện ích. vài bước chân ra hồ điều hòa thoáng mát. Gia đình để lại full nội thất. gồm 2 điều hòa, nóng lạnh giường tủ sofa mới sử dụng. pháp lý chính chủ giao dịch ngay. Chi tiết liên hệ : 0985666596 NGUYỄN VINH TRÍ. MIỄN TRUNG GIAN MÔI GIỚI

Xem thêm

Liên hệ:

098 566 ****

Vị trí bản đồ

17,2 tỷ

1 PN, 1 WC
40 m²
430 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Thạch Bàn, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
V

Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi chính chủ bán nhà P301 chung cư B6 Ngõ 12 THẠCH BÀN nhà lô góc 2 thoáng có bán công - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.