Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 3PN, 87m2 căn góc tại HC Golden City, 7,25 tỷ

Ngày đăng: 13/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nằm ở HC Golden City, p Bồ Đề, Q. Long Biên, Hà Nội, căn hộ này có 3PN và 2WC, cực kỳ phù hợp cho cuộc sống hiện đại. Căn hộ full nội thất với: - Bếp đầy đủ tiện nghi - Sofa xịn sò - Giường ngủ thoải mái - Bàn ăn sang chảnh Phong thủy ổn, giúp gia chủ phát tài phát lộc! Giá chỉ 7,25 tỷ VND, diện tích 87m2, không thể bỏ lỡ! Giới thiệu dự án HC Golden City, do Công ty 319 Bộ Quốc phòng đầu tư, thiết kế hiện đại với gần 100 lô liền kề, biệt thự, căn hộ cao cấp. Tiện ích nội khu như trường học, nhà hàng, bể bơi, spa, gym và trung tâm mua sắm. Khu vực này cũng gần trường song ngữ WellSpring, UBND phường Bồ Đề, chợ Bồ Đề và nhiều bệnh viện lớn. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và được tư vấn miễn phí qua số 0983180148 hoặc liên hệ với Hoàng kiên.

Xem thêm

Liên hệ:

098 318 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,25 tỷ

3 PN, 2 WC
87 m²
83,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HC Golden City, P. Hồng Tiến, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
HK

Hoàng Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 3PN, 87m2 căn góc tại HC Golden City, 7,25 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.