Tin đăng đã hết hạn.

Penthouse tầm view triệu đô, xem bắn pháo hoa hồ Hoàn Kiếm, view sông, 226 m2 chỉ 19 tỷ full

Ngày đăng: 09/06/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Bán penthouse dự án Mipec riverside Long Biên. Diện tích 226m2. Sổ đỏ đủ 226 m2. Thiết kế: Tầng 1 khách, bếp, nhà vệ sinh và 1 phòng ngủ. Tầng 2 2 phòng ngủ 2 vệ sinh. Phòng tắm có bồn siêu đẹp. View cầu Chương Dương và cầu Long Biên và Sông Hồng. Hướng cửa Đông Nam, ban công Tây Bắc nhưng gần chính Nam nên rất mát mẻ. Giá bán 19 tỷ. Ảnh thật. Liên hệ: Thành Penthouse 0989890715Tiktok: Thành Penthouse. Chuyên bán và nhận gửi bán penthouse - duplex - skyvillas.

Xem thêm

Liên hệ:

098 989 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

19 tỷ

3 PN, 3 WC
226 m²
84,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Mipec Riverside, Đ. Long Biên, P. Ngọc Lâm, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Ngọc Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Penthouse tầm view triệu đô, xem bắn pháo hoa hồ Hoàn Kiếm, view sông, 226 m2 chỉ 19 tỷ full - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.