Tin đăng đã hết hạn.

Hơn 3 tỷ chung cư 9 tầng phố Sài Đồng - full nội thất - thang máy - sổ đỏ chính chủ - 105m2 3PN

Ngày đăng: 30/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội đang chờ đón chủ nhân mới với diện tích 105m2, thiết kế 3PN và 3WC, nội thất đầy đủ. Giá chỉ 3,4 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Căn hộ nằm trong khu đô thị Sài Đồng, nổi bật với không gian sống thoáng đãng và tiện nghi hiện đại. + Khu đô thị rộng 56,4 ha, cung cấp khoảng 1.900 căn hộ với các tiện ích nội khu như phòng gym, spa, TTTM, khu TDTT, trường học các cấp. + Các tiện ích ngoại khu cũng không kém phần hấp dẫn với Aeon Mall, BigC và các bệnh viện quanh khu vực. Địa điểm tiện ích xung quanh. + Hạ tầng kết nối Vinhomes Riverside, hồ điều hòa, không gian thoáng mát. + Aeon Long biên, Chợ 230 thuận tiện mua sắm hàng ngày. + Bệnh viện Tâm Anh cách 15 phút di chuyển. + Trường Tiểu Học Phúc Lợi, Trường THCS Phúc Lợi, Trường cấp 3 Phúc lợi, Trươngg cấp 1,2 Khu đô thị Saig đồng, Trường Cao Đẳng Nghề Long Biên. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0944540066 Kiên Nhà đất thổ cư.

Xem thêm

Liên hệ:

094 454 ****

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

3 PN, 3 WC
105 m²
32,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Sài Đồng, P. Sài Đồng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
KC

Kiên Nhà Đất Thổ Cư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hơn 3 tỷ chung cư 9 tầng phố Sài Đồng - full nội thất - thang máy - sổ đỏ chính chủ - 105m2 3PN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.